game bài đổi thưởng uy tín

Chủ Nhật, 09/01/2022Mới nhất

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thụy Điển

Xem lịch đấu theo vòng
Xem lịch đấu theo vòng
Vòng đấu hiện tại: Vòng 2

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thụy Điển mùa giải 2020-2021

Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra Sắp diễn ra

Thứ 4 - 20/10/2021

22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls FF Hudiksvalls FF

1 - 3

Hammarby Hammarby
H1: 0-0
 
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls FF Hudiksvalls FF

vs

Hammarby IF Hammarby IF
 
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls Hudiksvalls

1 - 3

Hammarby Hammarby
 
22:00 - 20/10 2
Hudiksvalls Hudiksvalls

1 - 3

Hammarby IF Hammarby IF
 

Thứ 5 - 14/10/2021

01:00 - 14/10 2
Malmoe FF Malmoe FF

5 - 1

Onsala BK Onsala BK
 
01:00 - 14/10 2
Malmoe Malmoe

5 - 1

Onsala BK Onsala BK
H1: 2-1
 
01:00 - 14/10 2
Malmo FF Malmo FF

5 - 1

Onsala BK Onsala BK
 

Thứ 4 - 13/10/2021

23:00 - 13/10 2
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale

0 - 3

Elfsborg Elfsborg
H1: 0-2
 
23:00 - 13/10 2
FC Stockholm Internazionale FC Stockholm Internazionale

vs

IF Elfsborg IF Elfsborg
 

Thứ 7 - 09/10/2021

20:00 - 09/10 2
IF Viken IF Viken

0 - 5

Landskrona BoIS Landskrona BoIS
H1: 0-2
 

Thứ 4 - 01/09/2021

23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Orebro Orebro
 
23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Orebro SK Orebro SK
 
23:30 - 01/09 2
Sandvikens Sandvikens

0 - 1

Orebro Orebro
 
23:30 - 01/09 2
Sandvikens Sandvikens

0 - 1

Oerebro SK Oerebro SK
 
23:30 - 01/09 2
Sandvikens IF Sandvikens IF

0 - 1

Oerebro SK Oerebro SK
 

Thứ 6 - 27/08/2021

00:00 - 27/08 2
Umeaa Umeaa

0 - 1

GIF Sundsvall GIF Sundsvall
 
00:00 - 27/08 2
Umeaa Umeaa

0 - 1

Sundsvall Sundsvall
 

Thứ 5 - 19/08/2021

23:30 - 19/08 2
Raegsveds IF Raegsveds IF

0 - 5

AIK AIK
 
23:30 - 19/08 2
Taeby FK Taeby FK

2 - 3

Sirius Sirius
 
23:30 - 19/08 2
Taeby FK Taeby FK

2 - 3

IK Sirius IK Sirius
 
23:30 - 19/08 2
Taeby Taeby

2 - 3

Sirius Sirius
 
23:30 - 19/08 2
Taby FK Taby FK

2 - 3

Sirius Sirius
 
00:00 - 19/08 2
Brommapojkarna Brommapojkarna

2 - 1

Oestersunds FK Oestersunds FK
 
00:00 - 19/08 2
Eskilsminne IF Eskilsminne IF

3 - 2

Helsingborg Helsingborg
 
00:00 - 19/08 2
Brommapojkarna Brommapojkarna

2 - 1

Oestersunds Oestersunds
 

Thứ 4 - 18/08/2021

23:30 - 18/08 2
Aengelholms FF Aengelholms FF

3 - 2

Norrby Norrby
 
23:30 - 18/08 2
Arameiska-Syrianska IF Arameiska-Syrianska IF

0 - 1

IK Brage IK Brage
 
23:30 - 18/08 2
FC Rosengaard FC Rosengaard

0 - 3

Trelleborgs FF Trelleborgs FF
 
23:30 - 18/08 2
Husqvarna FF Husqvarna FF

0 - 3

Oesters IF Oesters IF
 
23:30 - 18/08 2
IK Oddevold IK Oddevold

2 - 3

Falkenbergs FF Falkenbergs FF
 
23:30 - 18/08 2
IK Sleipner IK Sleipner

1 - 8

Degerfors Degerfors
 
23:30 - 18/08 2
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK

0 - 4

Djurgaarden Djurgaarden
 
23:30 - 18/08 2
Lunds BK Lunds BK

1 - 3

Kalmar FF Kalmar FF
 
23:30 - 18/08 2
Mjoelby AI FF Mjoelby AI FF

1 - 2

Orgryte Orgryte
 
23:30 - 18/08 2
Qviding FIF Qviding FIF

0 - 1

Mjaellby Mjaellby
 
23:30 - 18/08 2
Raeppe GOIF Raeppe GOIF

0 - 3

Halmstads BK Halmstads BK
 
23:30 - 18/08 2
Sollentuna FF Sollentuna FF

2 - 1

Vaesteraas SK Vaesteraas SK
 
23:30 - 18/08 2
Ullareds IK Ullareds IK

0 - 3

IFK Vaernamo IFK Vaernamo
 
23:30 - 18/08 2
Utsiktens BK Utsiktens BK

1 - 5

Haecken Haecken
 
23:30 - 18/08 2
Vaenersborgs IF Vaenersborgs IF

2 - 2

GAIS GAIS
 
23:30 - 18/08 2
Vaermbols FC Vaermbols FC

0 - 4

IFK Norrkoeping IFK Norrkoeping
 
23:30 - 18/08 2
Karlslunds IF HFK Karlslunds IF HFK

0 - 4

Djurgaarden IF Djurgaarden IF
 
23:30 - 18/08 2
IK Sleipner IK Sleipner

1 - 8

Degerfors IF Degerfors IF
 
23:30 - 18/08 2
Qviding FIF Qviding FIF

0 - 1

Mjaellby AIF Mjaellby AIF
 
23:30 - 18/08 2
Utsiktens BK Utsiktens BK

1 - 5

BK Haecken BK Haecken
 
23:30 - 18/08 2
Lunds BK Lunds BK

1 - 3

Kalmar Kalmar
 
23:30 - 18/08 2
Raeppe GOIF Raeppe GOIF

0 - 3

Halmstads Halmstads
 
23:30 - 18/08 2
Vaermbols FC Vaermbols FC

0 - 4

Norrkoeping Norrkoeping
 
23:30 - 18/08 2
FC Rosengaard FC Rosengaard

0 - 3

Trelleborgs Trelleborgs
 
23:30 - 18/08 2
Ullareds IK Ullareds IK

0 - 3

Vaernamo Vaernamo
 
23:30 - 18/08 2
Arameiska-Syrianska IF Arameiska-Syrianska IF

0 - 1

Brage Brage
 
23:30 - 18/08 2
Husqvarna FF Husqvarna FF

0 - 3

Oesters Oesters
 
23:30 - 18/08 2
IK Oddevold IK Oddevold

2 - 3

Falkenbergs Falkenbergs
 
23:30 - 18/08 2
Sollentuna FF Sollentuna FF

2 - 1

Vaesteraas Vaesteraas
 
23:30 - 18/08 2
Sollentuna Sollentuna

2 - 1

Vaesteraas Vaesteraas
 
23:30 - 18/08 2
Mjoelby AI FF Mjoelby AI FF

1 - 2

Oergryte Oergryte
 
23:30 - 18/08 2
Sollentuna Sollentuna

2 - 1

Vaesteraas SK Vaesteraas SK
 
23:30 - 18/08 2
Sollentuna FK Sollentuna FK

2 - 1

Vaesteraas SK Vaesteraas SK
 
23:00 - 18/08 2
Hvetlanda GIF Hvetlanda GIF

0 - 5

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
 
23:00 - 18/08 2
IFK Lidingoe IFK Lidingoe

1 - 2

Akropolis IF Akropolis IF
 
23:00 - 18/08 2
Skiljebo SK Skiljebo SK

3 - 1

Joenkoepings Soedra Joenkoepings Soedra
 
23:00 - 18/08 2
Ytterhogdals IK Ytterhogdals IK

3 - 2

Vasalunds IF Vasalunds IF
 
23:00 - 18/08 2
IFK Lidingoe IFK Lidingoe

1 - 2

Akropolis Akropolis
 
23:00 - 18/08 2
Ytterhogdals IK Ytterhogdals IK

3 - 2

Vasalunds Vasalunds
 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
Bóng rổ Thể thao Thể thao Tỉ số bóng đá Cá độ thể thao Baccarat casino Game casino Casino game poker poker Casino game nổ hũ Trò poker Game poker Lô đề xổ số miền Nam xổ số Hà Nội